Bạn đã sẵn sàng với SHINee và Key chưa!!
Hãy đăng ký làm thành viên để tìm hiểu và cùng đóng góp cho 4rum những thông tin về SHINee và Key.nào!
4rum chúng tôi hân hạnh mạng đến cho bạn những giây phút thư giãn thoải mái nhất.!!
we're welcome u!^^
Bạn đã sẵn sàng với SHINee và Key chưa!!
Hãy đăng ký làm thành viên để tìm hiểu và cùng đóng góp cho 4rum những thông tin về SHINee và Key.nào!
4rum chúng tôi hân hạnh mạng đến cho bạn những giây phút thư giãn thoải mái nhất.!!
we're welcome u!^^
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

[OTHER] Đăng kí áo SHINee Tshirt đợt 1/2011 Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Wed Jan 12, 2011 5:54 am
thỏ ủn
thỏ ủn

[OTHER] Đăng kí áo SHINee Tshirt đợt 1/2011  Vide

Bài gửiTiêu đề: [OTHER] Đăng kí áo SHINee Tshirt đợt 1/2011

Đây là link topic đặt áo bên 360kpop, để các bạn yên tâm hơn :

http://www.360kpop.com/f/threads/129699-OTHER-dang-ki-ao-SHINee-Tshirt-dot-1-2011

Như các shawol đều biết,1st concert vừa rồi của SHINee - 5 giai tỏa sáng của chúng ta - đã thành công vô cùng rực rỡ :ola:

Chính vì thế, mình đã quyết tâm làm đợt áo SHINee World lần này để ủng hộ các giai cũng như màu mè hóa đội hình đi off của chúng ta 🎉

Đây là áo SHINee Tshirt do mình thiết kế, hao hao giống áo các giai mặc trong SHINee World concert. Chỉ hao hao là vì font chữ trên áo của SHINee mặc theo mình đoán là font độc quyền, mình đã kiếm trên mạng hơn 3 ngày đủ mọi trang mà không có, cái SW quốc tế cũng không thể cho mình biết đấy là font gì nên mình đành lựa chọn phương án làm như thế này :T_T:

[SIZE="3"]
SHINEE TSHIRT đợt 1
[/SIZE]

Đợt này mình chỉ làm hai mẫu này.

Mẫu 1.SHINEE WORLD

Đằng trước có dòng SHINee WORLD mình đã design lại gần với kiểu áo của SHINee, trừ font chữ mình đã nói phía trên, màu chữ cũng là dùng phương pháp PTS lấy nguồn màu từ áo mấy giai nên chắc chắn nhé Smile. Có thêm dòng chữ nhỏ để tự tin chứng tỏ chúng ta là SHINee World, những cô nàng tỏa nắng Mad

Màu áo là màu xanh ngọc trai - màu của SW chúng ta.

Giống màu áo của On trong bức này . Vì hình concert mỗi tấm lại thành 1 màu khác nhau do đã qua chỉnh sửa và yếu tố anhs áng, nên các bạn lưu ý là chỉ giống bức này thôi nhé!

[OTHER] Đăng kí áo SHINee Tshirt đợt 1/2011  Tumblrle9sufaga61qcl8qx

Đây là ảnh mặt trước và sau áo.

Trên áo của SHINee, để ý kĩ thấy phần chữ có vệt chấm chấm như kiểu chữ phun sương ý, mình cũng làm giống thế chứ không phải chữ Rách hay gì nhé.

[OTHER] Đăng kí áo SHINee Tshirt đợt 1/2011  Datao1

[OTHER] Đăng kí áo SHINee Tshirt đợt 1/2011  42501372

Giá 1 áo là 100k. Chất vải 100% Coton.

[SIZE="3"]
Áo SHINee Tshirt của Key.
[/SIZE]

Màu áo cũng là màu áo của Key trong concert luôn Smile

Và đây là mẫu áo.

[OTHER] Đăng kí áo SHINee Tshirt đợt 1/2011  Datao2

[OTHER] Đăng kí áo SHINee Tshirt đợt 1/2011  Tumblrle9sutxzaf1qcl8qx

Giá áo là 110k 1 áo.

Mình mở đợt order từ hôm nay,8-1 đến hết 17.2 sẽ đóng order.18.2 mình sẽ mang đơn hàng đi làm, 14 ngày sau áo thành phẩm về tay mình, mình sẽ dùng chuyển phát nhanh chuyển cho các bạn.

Thường thì chuyển phát nhanh chỉ từ 1-2 ngày là các bạn sẽ nhận được hàng, nhưng có 1 số nơi bưu điện gom đợi hàng nh rồi mới chuyển 1 lần nên các bạn đợi từ 3-4 ngày là lẽ thường, đợt trước nh bạn réo mình, vừa réo xong thì hàng tới :T_T:

Tiền ship của các bạn miền NAM là 10k từ 1-2 áo. Trên 3 áo mình free ship.
Tiền ship của các bạn miền BẮC là 20k từ 1-2 áo. Trên 3 áo mình free ship.

[SIZE="3"]Đơn đặt hàng[/SIZE].

Trích dẫn :
Họ và tên :

Nick 4rum (ghi rõ 360kpop hay babu)

Sđt :

Đặt áo SHINee World hay áo Key :

Số lượng :

Size áo :

Địa chỉ nhà :

Số tiền đã chuyển là .... vào ngày .... :

Tài khoản :

Trích dẫn :
Viettinbank
Chủ tài khoản : Đỗ Thị Kim Dung
Số TK : 711A02034792

[OTHER] Đăng kí áo SHINee Tshirt đợt 1/2011  Thongsosize

Có gì thắc mắc các bạn cứ vm hẳn cho mình để hỏi nhé.

Còn đây là địa chỉ và thông tin của mình :
Trích dẫn :

Họ và tên : Phạm Thu Hà

Địa chỉ 9/32 ấp bình Đường 1 xã An Bình Dĩ An Bình Dương

SĐT : 0902481567 ( k rep SMS)

Học trường THPT Thủ Đức.

Bạn nào ở Thủ Đức có thể hẹn gặp trực tiếp mình đưa tiền và lấy hàng.

p/s : Đây không phải là áo của FC babu hay FC 360kpop nào cả. Là mình tự thiết kế và mở topic để ai thích thì cùng làm cho vui thôi :T_T: không bán lấy lời hay đứng ra đại diện cho FC nào nhé. Hiện tại mình chỉ mới làm đc vải màu của Key, còn màu của Min , Ho, Hyun thì mình vẫn đangt ìm ra màu chuẩn để hè làm tiếp Smile.

P/s 2 : Bạn nào còn chưa biết chuyển tiền thì mang tiền ra ngân hàng Viettinbank, bảo với nhân viên là em muốn chuyển tiền, ngta sẽ đưa các bạn tờ giấy để điền đầy đủ thông tin vào, sau đó bạn sẽ ra quầy đưa số tiền muốn gửi cộng thêm phí chuyển tiền khoảng 5-10k tùy số tiền bạn gửi. Cầm biên lai và đi về là bước cuối nhé xD

Vote cho bài viết:
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

[OTHER] Đăng kí áo SHINee Tshirt đợt 1/2011

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang