Bạn đã sẵn sàng với SHINee và Key chưa!!
Hãy đăng ký làm thành viên để tìm hiểu và cùng đóng góp cho 4rum những thông tin về SHINee và Key.nào!
4rum chúng tôi hân hạnh mạng đến cho bạn những giây phút thư giãn thoải mái nhất.!!
we're welcome u!^^
Bạn đã sẵn sàng với SHINee và Key chưa!!
Hãy đăng ký làm thành viên để tìm hiểu và cùng đóng góp cho 4rum những thông tin về SHINee và Key.nào!
4rum chúng tôi hân hạnh mạng đến cho bạn những giây phút thư giãn thoải mái nhất.!!
we're welcome u!^^
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

[OldNews]SHINee Key : “Tôi chưa từng nghĩ SNSD & F(X) là con gái”Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Thu Jun 24, 2010 3:30 am
Evo
Evo
Ddesigner
Ddesigner

[OldNews]SHINee Key : “Tôi chưa từng nghĩ SNSD & F(X) là con gái” Vide

Bài gửiTiêu đề: [OldNews]SHINee Key : “Tôi chưa từng nghĩ SNSD & F(X) là con gái”

Trong SBS Live FM DGDR vào ngày 11/11, Key đã tiết lộ điều này khi DJs hỏi rằng việc hẹn hò có đc cho phép ở công ty SM hay ko.

Trước đây, nhóm nhạc nữ 2NE1 đã tiết lộ rằng họ ko đc hẹn hò trong 5 năm. SHINee đã ko giấu đc sự ngạc nhiên và nói:” Chúng tôi ko có quy định nào như thế”.

Key nói:” Cho dù vậy. Tôi chưa từng nghĩ các thành viên SNSD và f(x) là “con gái”, tức là ko có chuyện couples ở đây. Anh ấy nói thêm rằng họ đã biết nhau trong 1 thời gian dài và trong quá trình là trainer với nhau, mối quan hệ của họ như 1 gia đình hay những ng bạn.

Các thành viên của SHINee cũng đã nói họ cảm thấy lúng túng thế nào khi đc các nhóm nhạc mới gọi là “Sunbaenim”. Key nói rằng các nhóm mới đến và nói:”Sunbaenim, xin hãy chỉ bảo cho chúng tôi” và họ đã trả lời 1 cách tốt bụng hơn là tỏ ra ngại ngùng.

Magnae Taemin cũng đã nói:”f(x) Krystal và Sulli chỉ kém tôi 1 tuổi, khi tôi nhìn thấy họ trên các chương trình, tôi cảm thấy rất thú vị” rằng anh ấy debut đã đc 1 năm mà giờ đã có những đàn em.

cre:hippochip

Vote cho bài viết:
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

[OldNews]SHINee Key : “Tôi chưa từng nghĩ SNSD & F(X) là con gái”

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang